Sabbin nasihu masu laushi masu laushi masu ƙera kayan wasa da yadda ake kula da kayan wasan yau da kullun

Sabbin nasihu masu laushi masu laushi masu ƙera kayan wasa da yadda ake kula da kayan wasan yau da kullun

Tabbatar kiyaye ɗakin tsabta da tsabta. A cikin rayuwar al'ada, dole ne ku tsaftace ɗakin a lokaci don rage ƙurar da ke cikin ɗakin.
Ka nisanta daga hasken rana mai ƙarfi yayin ajiyar ranar mako! Ba za mu iya bijirar da kayan wasan yara masu kyau ga rana na dogon lokaci ba.
Tabbatar tsaftace kayan wasan yara akai-akai. Kafin tsaftacewa, duba lakabin kayan wasan yara, kuma tsaftace abin wasan bisa ga buƙatun kan lakabin.
Don Allah kar a wanke da goge ko abubuwa masu kaifi don guje wa ƙura a saman kayan.Kada a sanya shi kusa da tushen wuta kamar tanderu da hita, kar a yi amfani da shi kusa da tushen wuta.
Ruwan da ya dace da zafin jiki
Ruwan zafin jiki na digiri 30 zai sa wanki ya narke sosai kuma ya cimma sakamakon lalata. Ba zai haifar da lahani ga masana'anta na kayan wasan yara na ƙari ba. Idan injin turbine ne da bai kai kilogiram 7.5 ba, ana iya cushe shi a cikin jakar wanki kuma a ƙara isasshen ruwa ya zama ɗan tsana. Taso kan ruwa don rage lalacewar ɗan tsana daga injin turbin. Ƙara abin wanke-wanke lokacin wankewa, jira abin wanke-wanke ya narke sosai, sa'an nan kuma saka shi a cikin abin wasa mai laushi na kimanin rabin sa'a. A tsakiyar za'a iya juyawa da juyawa don buɗewa gaba ɗaya. Wannan zai sauƙaƙa don wanke kayan wasan kwaikwayo.
Ana ba da shawarar yin wanka daban da sauran tufafi.
Dehydrate kuma bushe
Bayan an wanke, ana buƙatar bushewa a cikin injin wanki sannan a bushe. Kada ka sanya shi a cikin zafin rana don kauce wa canza launi da bushe. Bayan kammala ƴan tsana, wannan matakin zai iya ganin ingancin abin da ake cika ɗan tsana saboda babban abin da zai sake dawowa ba zai kasance ba saboda Bayan wankewa, wannan ƴar tsana ta juya ta zama tufa ko ta lalace kuma ta rungumi jariri. Yana amfani da yadudduka masu inganci tare da babban nauyi.


Lokacin aikawa: Dec-21-2021